இலங்கை செய்திகள்

கட்டுநாயக்கவில் மேலும் 11 பேருக்கு கொரோனா

கட்டுநாயக்க சுதந்திர வர்த்தக வலயத்தில் உள்ள நெக்ஸ்ட் ஆடைத் தொழிற்சாலையின் மேலும் 11 ஊழியர்களுக்கு கொரோனா வைரஸ் இருப்பது கண்டறியப்பட்டுள்ளதாக சீதுவ நிர்வாக பொது சுகாதார ஆய்வாளர் சுரேஷ் குமாரா தெரிவித்துள்ளார்.

முன்னதாக, ஒரு ஆடைத் தொழிற்சாலை தொழிலாளி வைரஸால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாகவும், தொழிற்சாலையில் பணிபுரியும் அனைத்து ஊழியர்களும் பி.சி.ஆர் பரிசோதனைகளுக்கு உட்படுத்தப்பட்டதாகவும், இன்று மாலை பொது சுகாதார ஆய்வாளர் அலுவலகத்தில் அறிக்கைகள் பெறப்பட்டதாகவும் தெரியவந்தது.

முடிவுகளின்படி, ஆடைத் தொழிற்சாலையின் 2 ஊழியர்கள் மற்றும் 09 ஊழியர்கள் இந்த நோயால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர் என்பது உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

கொரோனா நோயால் பாதிக்கப்பட்ட தொழிலாளர்களை மேலதிக மருத்துவ சிகிச்சைக்காக மருத்துவமனையில் அனுமதிக்க கட்டூநாயக்க சுகாதார அதிகாரிகள் நடவடிக்கை எடுத்து வருகின்றனர்.

Most Popular

To Top