சினிமா

நடிகை தமன்னாவின் பெற்றோருக்கு கொரோனா பாதிப்பு

நடிகை தமன்னா தமிழ், தெலுங்கு மற்றும் இந்தி திரைப்படங்களில் நடித்து புகழ் பெற்றுள்ளார். பாகுபலி படம் அவருக்கு பெயர் வாங்கி தந்தது. இது தவிர பல்வேறு படங்களில் நடித்து தனது திறமையை அவர் வெளிப்படுத்தியுள்ளார். நாட்டில் கொரோனாவால் ஊரடங்கு அமலான நிலையில், படப்பிடிப்புகளில் கலந்து கொள்ளாமல் வீட்டிலேயே உள்ளார்.

எனினும், வீட்டில் இருந்தபடியே உடலை பிட்டாக வைத்து கொள்ள உடற்பயிற்சி செய்வது, செல்பி புகைப்படங்களை இன்ஸ்டாகிராமில் வெளியிடுவது போன்றவற்றில் ஈடுபட்டார்.

ஊரடங்கிற்கு பின்னர் தெலுங்கு மற்றும் தமிழ் படங்களில் நடிக்க தயாராகி வருகிறேன். உணவில் மாற்றங்களை கொண்டு வந்துள்ளேன் என அவர் கூறினார். இந்நிலையில் நடிகை தமன்னா சமூக ஊடகமொன்றில் வெளியிட்டுள்ள செய்தியில், கடந்த வாரம் என்னுடைய பெற்றோருக்கு கொரோனா இருப்பதற்கான லேசான அறிகுறிகள் தென்பட்டன.

இதனால் முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கையாக வீட்டில் இருந்த ஒவ்வொருவரும் உடனடியாக கொரோனா பரிசோதனைகளை மேற்கொண்டோம். அதன் முடிவுகள் வெளிவந்துள்ளன. இதில், எனது பெற்றோருக்கு கொரோனா பாதிப்பு இருப்பது உறுதி செய்யப்பட்டு உள்ளது.

நான் உள்பட குடும்பத்திலுள்ள மற்றவர்களுக்கு பாதிப்பு இல்லை என தெரிய வந்துள்ளது. அவர்கள் நலமுடனேயே உள்ளனர். உங்களுடைய வேண்டுதல்கள் மற்றும் ஆசிகள் அவர்களை குணமடைய செய்யும் என்று தெரிவித்து உள்ளார்.

Most Popular

To Top